Katamarayudu telugu movie review | Katamarayudu Movie Review Rating | Katamarayudu Review | Pawan Kalyan Katamarayudu

X
close save
crop image
x
TM
Tue, Jan 23, 2018 | Last Updated 5:18 pm IST

Menu &Sections

Search
IPL Teams

  • EN
  • తె

ఆంధ్రప్రదేశ్ శాసనసభకు గెలిచిన వారు

శాసనసభ నియోజకవర్గం గెలిచిన పార్టీ  అభ్యర్థి పేరు మెజార్టీ
శ్రీకాకుళం జిల్లా      
ఇచ్ఛాపురం టిడిపి బి.అశోక్ 25,038
పలాస టిడిపి గౌతు శ్యామసుందర శవాజి 17,495
టెక్కలి టిడిపి కింజరాపు అచ్చన్నాయుడు 8,387
పాతపట్నం వైఎస్ఆర్ సిపి రమణ మూర్తి 3,812
శ్రీకాకుళం టిడిపి గుండా లక్ష్మీ దేవి 24,065
ఆముదాలవలస టిడిపి కూన రవికుమార్ 5,475
ఎచ్చెర్ల టిడిపి కిమిడి కళా వెంకట్రావు 4,787
నరసన్నపేట టిడిపి బగ్గు రమణమూర్తి 4,589
రాజాం వైఎస్ఆర్ సిపి కంబాల జోగులు 512
పాలకొండ వైఎస్ఆర్ సిపి పి.కళావతి 1553
విజయనగరం జిల్లా      
విజయనగరం టిడిపి గీత 15,404
కురుపాం వైఎస్ఆర్ సిపి పాముల పుష్పశ్రీవాణి  
పార్వతీపురం టిడిపి బొబ్బలి చిరంజీవులు 5,861
సాలూరు వైఎస్ఆర్ సిపి  పి .రాజన్న దొర 4,997
బొబ్బిలి వైఎస్ఆర్ సిపి వెంకట సుజయ కృష్ణ రంగారావు 7,044
చీపురుపల్లి టిడిపి కిమిడి మృణాళిని 20,812
గజపతినగరం టిడిపి కొండపల్లి అప్పలనాయుడు 19,421
నెల్లిమర్ల టిడిపి పత్తివాడ నారాయణ స్వామి నాయుడు 6,669
శృంగవరపుకోట టిడిపి కె. లలిత కుమారి 28,572
విశాఖపట్నం జిల్లా      
భీమిలి టిడిపి గంటా శ్రీనివాస రావు  
విశాఖ తూర్పు టిడిపి వెలగపూడి రామకృష్ణా రెడ్డి  
విశాఖ దక్షిణం టిడిపి గణేష్ కుమార్  
విశాఖ ఉత్తరం బిజెపి విష్ణు కుమార్  
విశాఖ పశ్చిమం టిడిపి గణ వెంకట రెడ్డి  
గాజువాక టిడిపి పల్లా శ్రీనివాస్  
చోడవరం టిడిపి కెఎస్ఎన్ రాజు  
మాడుగుల వైఎస్ఆర్ సిపి ముత్యాల నాయుడు  
అరకు వైఎస్ఆర్ సిపి సర్వేస్వర రావు  
పాడేరు వైఎస్ఆర్ సిపి జి.ఈశ్వరి  
అనకాపల్లి టిడిపి పైలా గోవిందు  
పెందుర్తి టిడిపి బండారు సత్యనారాయణమూర్తి  
యలమంచిలి టిడిపి రమేష్ బాబు  
పాయకరావుపేట టిడిపి వంగలపూడి అనిత  
నర్సీపట్నం      
తూర్పుగోదావరి జిల్లా      
రంపచోడవరం వైఎస్ఆర్ సిపి వి.రాజేశ్వరి 8,243
తుని వైఎస్ఆర్ సిపి        దాడిశెట్ట రాజా 88,573
ప్రత్తిపాడు వైఎస్ఆర్ సిపి వరుపుల సుబ్బారావు 3,421
పిఠాపురం స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎస్.వి.ఎస్.ఎన్.వర్మ 46,997
కాకినాడ రూరల్ టిడిపి పిల్లి అనంత లక్ష్మి 8,732
కాకినాడ సిటీ టిడిపి వనమాడి వెంకటేశ్వర రావు 24,259
పెద్దాపురం టిడిపి నిమ్మకాయ చిన రాజప్ప 10,694
అనపర్తి టిడిపి నల్లమిల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి 1513
ముమ్మిడివరం టిడిపి దాట్ల సుబ్బరాజు 29,552
అమలాపురం టిడిపి ఐతంబత్తుల ఆనందరావు 12,413
రాజోలు టిడిపి గొల్లపల్లి సూర్యారావు 4807
పి.గన్నవరం టిడిపి పులపర్తి నారాయణ మూర్తి 13,556
కొత్తపేట వైఎస్ఆర్ సిపి చీర్ల జెగ్గిరెడ్డి 567
మండపేట టిడిపి వి.జోగేశ్వర రావు 36,014
రాజానగరం టిడిపి పెందుర్తి వెంకటేష్ 8,887
రాజమండ్రి బిజెపి ఆకుల సత్యనారాయణ 25,000
రాజమండ్రి రూరల్ టిడిపి గోరంట్ల బుచ్చియ్య చౌదరి 18,613
జగ్గంపేట వైఎస్ఆర్ సిపి జ్యోతుల నెహ్రూ 16,080
పశ్చిమగోదావరి జిల్లా      
కొవ్వూరు      
ఆచంట టిడిపి పితాని సత్యనారాయణ 3871
పాలకొల్లు టిడిపి నిమ్మల రామానాయుడు 6383
నర్సాపురం టిడిపి బండారు మాధవనాయుడు 21,148
భీమవరం టిడిపి రామాంజనేయులు 13,653
నిడదవోలు టిడిపి బూరుగుపల్లి శేషారావు 6,359
ఉండి టిడిపి రామరాజు (రాము) 25,000
తణుకు టిడిపి అరిమిల్లి రాధాకృష్ణ 30,933
తాడేపల్లిగూడెం బిజెపి పి.మాణిక్యాలరావు 14,070
ఉంగుటూరు టిడిపి గన్ని వీరాంజనేయులు 9000
దెందులూరు టిడిపి సి.ప్రభాకర్ 17,713
ఏలూరు టిడిపి బడేటి కోటరామారావు 23,000
గోపాలపురం టిడిపి ఎం.వెంకటేశ్వరరావు 11,300
పోలవరం టిడిపి ఎం.శ్రీనివాస రావు 15,737
చింతలపూడి టిడిపి పీతల సుజాత 15,156
కృష్ణా జిల్లా      
గన్నవరం టిడిపి వల్లభనేని వంశీ మోహన్ 9400
జగ్గయ్యపేట      
న్యూజివీడు వైఎస్ఆర్ సిపి మేకా వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు 13,500
తిరువూరు వైఎస్ఆర్ సిపి కె.రక్షణ నిధి 2086
విజయవాడ తూర్పు టిడిపి గద్దే రామమోహన రావు 8,562
అవనిగడ్డ టిడిపి మండలి బుద్దప్రసాద్ 5800
గుడివాడ వైఎస్ఆర్ సిపి కొడాలి నాని 11,785
కైకలూరు బిజెపి కామినేని శ్రీనివాస్ 7807
మచిలీపట్నం టిడిపి కొల్లు రవీంద్ర 15,203
మైలవరం టిడిపి దేవినేని ఉమ 7580
నందిగామ టిడిపి టి..ప్రభాకర రావు 6008
పామర్రు వైఎస్ఆర్ సిపి ఉప్పులేటి కల్పన 1069
పెడన టిడిపి కాగిత వెంకట్రావు 14587
పెనమలూరు టిడిపి బోడే ప్రసాద్ 31,450
విజయవాడ సెంట్రల్ టిడిపి బి.ఉమామహేశ్వరరావు 27,340
విజయవాడ పశ్చిమ వైఎస్ఆర్ సిపి జలీల్ ఖాన్ 2000
గుంటూరు జిల్లా      
పెదకూరపాడు టిడిపి కొమ్మలపాటి శ్రీధర్ 10121
తాడికొండ టిడిపి తెనాలి శ్రావణ్ కుమార్ 7380
మంగళగిరి వైఎస్ఆర్ సిపి ఆళ్ల రామకృష్ణా రెడ్డి 12
పొన్నూరు టిడిపి దూళిపాళ నరేంద్ర 7829
వేమూరు టిడిపి నక్కా ఆనందబాబు 24484
రేపల్లె టిడిపి అనగాని సత్యప్రసాద్ 18,022
తెనాలి టిడిపి ఆలపాటి రాజేంద్ర ప్రసాద్ 19,065
బాపట్ల వైఎస్ఆర్ సిపి కోన రఘుపతి 5813
ప్రత్తిపాడు టిడిపి రేవల కిషోర్ బాబు 7352
గుంటూరు పశ్చిమ టిడిపి మోదుగుల వేణుగోపాల్ 17,770
గుంటూరు తూర్పు వైఎస్ఆర్ సిపి ముస్తఫా 3100
చిలకలూరిపేట టిడిపి పి.పుల్లారావు 10,460
నరసరావుపేట వైఎస్ఆర్ సిపి గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి 15,575
సత్తెనపల్లి టిడిపి కోడెల శివప్రసాద రావు 16000
వినుకొండ టిడిపి జివి ఆంజనేయులు 20,900
గురజాల టిడిపి వై.శ్రీనివాస రావు 6200
మాచర్ల వైఎస్ఆర్ సిపి పిన్నెల్లి రామకృష్ణా రెడ్డి  
ప్రకాశం జిల్లా      
ఎర్రగొండపాలెం వైఎస్ఆర్ సిపి పాలపర్తి డేవిడ్ రాజు 19,150
దర్శి టిడిపి సిద్ధా రాఘవరావు 1374
పర్చూరు టిడిపి ఏలూరి సాంబశివరావు 10,653
అద్దంకి వైఎస్ఆర్ సిపి గొట్టిపాటి రవికుమార్ 4235
చీరాల స్వతంత్ర ఆమంచి కృష్ణ మోహన్ 10,121
సంతనూతలపాడు వైఎస్ఆర్ సిపి ఏ.సురేష్ 1631
ఒంగోలు టిడిపి దామచర్ల జనార్ధన రావు 13,922
కందుకూరు వైఎస్ఆర్ సిపి పోతుల రామారావు 3806
కొండేపి టిడిపి వీరాంజనేయులు 5523
మార్కాపురం వైఎస్ఆర్ సిపి జంకే వెంకటరెడ్డి 9802
గిద్దలూరు వైఎస్ఆర్ సిపి అశోక్ రెడ్డి 12643
కనిగిరి టిడిపి కదిరి బాబు రావు 7207
నెల్లూరు జిల్లా      
కావలి వైఎస్ఆర్ సిపి ప్రతాప్ కుమార్ 5260
ఆత్మకూరు వైఎస్ఆర్ సిపి మేకపాటి గౌతం రెడ్డి 31,412
కోవూరు టిడిపి టి.శ్రీనివాసులు రెడ్డి 7937
నెల్లూరు సిటీ వైఎస్ఆర్ సిపి పి.అనీల్ కుమార్ 18,860
నెల్లూరు రూరల్ వైఎస్ఆర్ సిపి కె.శ్రీధర్ రెడ్డి 28,653
సర్వేపల్లి వైఎస్ఆర్ సిపి కోకాని గోవర్ధన రెడ్డి 5239
గూడూరు వైఎస్ఆర్ సిపి పి.సునీల్ కుమార్ 9088
సూళ్లూరుపేట వైఎస్ఆర్ సిపి సంజీవయ్య 3726
వెంకటగిరి టిడిపి కె.రామకృష్ణ 5560
ఉదయగిరి టిడిపి బి.వెంకట రామారావు 3612
వైఎస్ఆర్ జిల్లా      
బద్వేలు వైఎస్ఆర్ సిపి టి.జయరాములు 9561
రాజంపేట టిడిపి మేడా వెంకట మల్లికార్జున రెడ్డి 11617
కడప వైఎస్ఆర్ సిపి అంజద్ బాషా 44,245
రైల్వే కోడూరు వైఎస్ఆర్ సిపి కోరుముట్ల శ్రీనివాసులు 19,072
రాయచోటి వైఎస్ఆర్ సిపి  శ్రీకాంత్ రెడ్డి 34,738
పులివెందుల వైఎస్ఆర్ సిపి వైఎస్ జగన్మోహన రెడ్డి 75,243
కమలాపురం వైఎస్ఆర్ సిపి పి.రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి 5345
జమ్మలమడుగు వైఎస్ఆర్ సిపి సి.ఆదినారాయణ రెడ్డి 12,167
ప్రొద్దుటూరు వైఎస్ఆర్ సిపి రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి 13025
మైదుకూరు వైఎస్ఆర్ సిపి  రఘురామి రెడ్డి 11386
కర్నూలు జిల్లా      
ఆళ్లగడ్డ వైఎస్ఆర్ సిపి శోభానాగిరెడ్డి 18000
శ్రీశైలం వైఎస్ఆర్ సిపి బుద్దా రాజశేఖర రెడ్డి 4500
నందికొట్కూరు వైఎస్ఆర్ సిపి ఐజయ్య 20,279
కర్నూలు వైఎస్ఆర్ సిపి సి.మోహన రెడ్డి 3479
పాణ్యం వైఎస్ఆర్ సిపి గౌరు చరితారెడ్డి 11600
నంద్యాల వైఎస్ఆర్ సిపి భూమా నాగిరెడ్డి 5000
బనగానపల్లె టిడిపి జనార్ధన రెడ్డి 17160
డోన్ వైఎస్ఆర్ సిపి బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి 11152
ప్రత్తికొండ టిడిపి ఏదిగ కృష్ణమూర్తి 7686
కొడుమూరు వైఎస్ఆర్ సిపి మణి గాంధీ 52,384
ఎమ్మిగనూరు    టిడిపి జయనాగేశ్వర రెడ్డి 3601
మంత్రాలయం వైఎస్ఆర్ సిపి బాలనాగిరెడ్డి 7424
ఆలూరు వైఎస్ఆర్ సిపి గుమ్మనూరు జయరాం 1986
ఆదోని వైఎస్ఆర్ సిపి వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి 16809
అనంతపుం జిల్లా      
రాయదుర్గం టిడిపి కాలువ శ్రీనివాసులు 2029
ఉరవకొండ వైఎస్ఆర్ సిపి వై.విశ్వేశ్వరరావు 4000
గుంతకల్లు టిడిపి జితేంద్ర గౌడ్ 5094
తాడిపత్రి టిడిపి జెసి ప్రభాకర రెడ్డి 21772
శింగనమల టిడిపి బి.యామిని బాల 5202
అనంతపురం అర్బన్ టిడిపి ప్రభాకర్ చౌదరి 9225
కళ్యాణదుర్గం టిడిపి హనుమంతరాయ చౌదరి 21,510
రాప్తాడు టిడిపి పరిటాల సునీత 8023
మడకశిర టిడిపి వీరన్న 14493
హిందూపురం టిడిపి బాలకృష్ణ 16,397
పెనుకొండ టిడిపి పార్ధసారధి 16,648
పుట్టపర్తి టిడిపి పల్లె రఘునాథ రెడ్డి 6964
ధర్మవరం టిడిపి వరదాపురం సూరి  
కదిరి వైఎస్ఆర్ సిపి అక్తర్ చంద్ బాషా  
చిత్తూరు జిల్లా      
తంబళ్లపల్లె టిడిపి జి.శంకర్ 9106
పీలేరు వైఎస్ఆర్ సిపి చింతల రామచంద్రా రెడ్డి 16,339
మదనపల్లె వైఎస్ఆర్ సిపి దేశాయ్ తిప్పారెడ్డి 16,429
పుంగనూరు వైఎస్ఆర్ సిపి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి 31,731
చంద్రగిరి వైఎస్ఆర్ సిపి చెవిరెడ్డి భాస్కర రెడ్డి 4518
తిరుపతి టిడిపి ఎం.వెంకట రమణ 40,794
శ్రీకాళహస్తి టిడిపి బొజ్జల గోపాలకృష్ణా రెడ్డి 7452
సత్యవేడు టిడిపి తలారి ఆధిత్య 2864
గంగాధర నెల్లూరు వైఎస్ఆర్ సిపి నారాయణ స్వామి 2565
చిత్తూరు టిడిపి డి.ఏ.సత్యప్రభ 6814
పూతలపట్టు వైఎస్ఆర్ సిపి సునీల్ కుమార్ 982
పలమనేరు వైఎస్ఆర్ సిపి అమరనాథ్ రెడ్డి 2890
కుప్పం టిడిపి చంద్రబాబు నాయుడు 47,121
నగరి వైఎస్ఆర్ సిపి ఆర్.కె.రోజా 926
       
  • Andhra Pradhesh Assembly Contestants 2014
  • AP Parliament Contestants 2014
C NoC NameCategoryCandidate NameParty
1Adilabad(ST)Godam NageshTRS
1Adilabad(ST)NareshINC
1Adilabad(ST)Ramesh RathodTDP
1Adilabad(ST)Rathod SadashivBSP
1Adilabad(ST)Nethawath RamdasIND
1Adilabad(ST)Pawar KrishnaIND
1Adilabad(ST)Banka SahadevIND
1Adilabad(ST)Mosali ChinnaiahIND
2Peddapalli(SC)Dr.Janapati Sarat BabuTDP
2Peddapalli(SC)Tagaram Shankar LalBSP
2Peddapalli(SC)Balka SumanTRS
2Peddapalli(SC)G. VivekanandINC
2Peddapalli(SC)Kalvala ShankarPPOI
2Peddapalli(SC)Kalvala SanjeevRPI
2Peddapalli(SC)Botha Venkata MallaiahBCUF
2Peddapalli(SC)J.V. RajuNew India Party
2Peddapalli(SC)Venkata Swamy InjamMahajana Socialist Party
2Peddapalli(SC)Velthuru MallaiahRP(K)
2Peddapalli(SC)Kamilla Jaya RaoIND
2Peddapalli(SC)Gaddala Vinay KumarIND
2Peddapalli(SC)Gorre RameshIND
2Peddapalli(SC)Jinna RamadeviIND
2Peddapalli(SC)Thallapalli SrinivasIND
2Peddapalli(SC)Bupelli NarayanaIND
2Peddapalli(SC)Moutam RavinderIND
4NizamabadGENRapelle SrinivasAAP
3KarimnagarGENChennamaneni Vidya Sagar RaoBJP
3KarimnagarGENPonnam PrabhakarINC
3KarimnagarGENBurla RaviNCP
3KarimnagarGENByagari LaxmanBSP
3KarimnagarGENVinod Kumar BoinapallyTRS
3KarimnagarGENDr.Dharmaiah VendavetlaBMP
3KarimnagarGENLenkala Prabhakar ReddyPPOI
3KarimnagarGENMeesala Raji ReddyYSRCP
3KarimnagarGENRanaveni LakshmanNew India Party
3KarimnagarGENReddi Malla SrinivasRPI(A)
3KarimnagarGENShaik MahmoodWPOI
3KarimnagarGENUppuleti LaxmanIND
3KarimnagarGENKandem PrabhakarIND
3KarimnagarGENPulikota RameshIND
3KarimnagarGENMallesh Yadav BarlaIND
3KarimnagarGENMohammed Amjad MohiuddinIND
3KarimnagarGENSrinivas Reddy LingampallyIND
4NizamabadGENEndala LakshminarayanaBJP
4NizamabadGENKalvakuntla KavithaTRS
4NizamabadGENTalari RamuluBSP
4NizamabadGENMadhu Yaskhi GoudINC
4NizamabadGENAbdul GaniBCUF
4NizamabadGENBanja VeerappaPPOI
4NizamabadGENMalik Mohtasim KhanWPOI
4NizamabadGENRapelly SrinivasAAP
4NizamabadGENSagar SuddalaBMP
4NizamabadGENSingareddy Ravindra ReddyYSRCP
4NizamabadGENAbdul Kareem Khan (Babu)IND
4NizamabadGENKandem PrabhakarIND
4NizamabadGENKotapati Narsimham NaiduIND
4NizamabadGENS. ChandraiahIND
4NizamabadGENChirulingadrula VenkateshamIND
4NizamabadGENBagwan BIND
5ZahirabadGENDr. Suneel Kumar VenigallaAAP
5ZahirabadGENMarri DurgeshRPI(A)
5ZahirabadGENSuresh Kumar ShetkarINC
5ZahirabadGENBhim Rao PatilTRS
5ZahirabadGENBhattu RajuIND
5ZahirabadGENMahmood MohiuddinYSRCP
5ZahirabadGENK.Madan Mohan RaoTDP
5ZahirabadGENTandale Ambaji RaoIND
5ZahirabadGENSayyad FerojoddinBSP
5ZahirabadGENRama RaoIND
6MedakGENKalvakuntla Chandrashekar RaoTRS
6MedakGENChaganla Narendra NathBJP
6MedakGENY. Shankar GoudBSP
6MedakGENDr.P. Shravan Kumar ReddyINC
6MedakGENIqbal Ali ZafarMBT
6MedakGENKompelli PrabhudasRPI(A)
6MedakGENPrabhugoud, PullaiahgariYSRCP
6MedakGENBomma BaleshamPPOI
6MedakGENKundeti. Ravi.IND
6MedakGENGajabinkar BansilalIND
6MedakGENGurjada Bheeraiah YadavIND
6MedakGENBalaraju MittapallyIND
6MedakGENMeka. Subba RaoIND
7MalkajgiriGENDr.N.V.Sudha KiranAAP
7MalkajgiriGENKarunakar RBSP
7MalkajgiriGENCh.Malla ReddyTDP
7MalkajgiriGENSarvey SathyanarayanaINC
7MalkajgiriGENHanumanth Rao MynampallyTRS
7MalkajgiriGENDr.Jayaprakash Narayan NLSP
7MalkajgiriGENJajula BhaskarShramajeevi Party
7MalkajgiriGENV.Dinesh ReddyYSRCP
7MalkajgiriGENDivakar Dharanikota SudhakarAIMIM
7MalkajgiriGENPaduri Srinivas ReddyTelangana Loksatta Party
7MalkajgiriGENBandi SudhakarJai Samaikyandhra Party
7MalkajgiriGENMurari.T.NSHS
7MalkajgiriGENSathyanarayana Yaadav PeddiboyinaB.C.Bharata Desam Party
7MalkajgiriGENSutharapu PadmaiahAndhra Pradesh Rashtra Samaikya Samithi Party
7MalkajgiriGENVenkat Reddy SurakantiPPOI
7MalkajgiriGENAnjaneyulu.EIND
7MalkajgiriGENKante SayannaIND
7MalkajgiriGENKoyalkar Bhoj RajIND
7MalkajgiriGENGajabinkar BansilalIND
7MalkajgiriGENDasari Bharath ReddyIND
7MalkajgiriGENProf. K.NageshwarIND
7MalkajgiriGENM.Nageswara RaoIND
7MalkajgiriGENPeesari Satish ReddyIND
7MalkajgiriGENPotturi Tulasi DasIND
7MalkajgiriGENPolisetty Krishna RaoIND
7MalkajgiriGEND.BikshapathiIND
7MalkajgiriGENRahul PanditIND
7MalkajgiriGENVattikuti Ramarao GoudIND
7MalkajgiriGENM.T.VarugheseIND
7MalkajgiriGENB.Veera Hanumantha ReddyIND
8SecunderabadGENChaya Ratan MusinipallyAAP
8SecunderabadGENM.Anjan Kumar YadavINC
8SecunderabadGENKhaja Khalid AnwarBSP
8SecunderabadGENBandaru DattatreyaBJP
8SecunderabadGENT.BheemsenTRS
8SecunderabadGENAbdus Sattar MujahedABML(S)
8SecunderabadGENDr.N.S.Uday KumarPrem Janata Dal
8SecunderabadGENKarankote NarenderAIFB
8SecunderabadGENKumar Chowdary Yadav.GSamaikyandhra Parirakshana Samithi
8SecunderabadGENKlhaja Sirajuddin AzazMajlis Markaz-e-Siyasee Party
8SecunderabadGENB.Deepak KumarRPI(KH)
8SecunderabadGENNarla Mohan RaoAIMIM
8SecunderabadGENDr.Malathi Latha EppaJantantra Party
8SecunderabadGENCh. MurahariSUCI(C)
8SecunderabadGENMohd Imtiaz HussainIUML
8SecunderabadGENRaghu DeshaboinaBMP
8SecunderabadGENJ.RamuluRSP
8SecunderabadGENShakthi SatyavathiPPOI
8SecunderabadGENK. SrinivasuluJai Samaikyandhra Party
8SecunderabadGENSyed Sajid AliYSRCP
8SecunderabadGENK.Sai Krishna Mohan RaoICSP
8SecunderabadGENSonu Sarsal ValmikiTelangana Communist Party of India
8SecunderabadGENAnanth Rao GundepallyIND
8SecunderabadGENAvula RanganayakuluIND
8SecunderabadGENMichael Daniel OvelzIND
8SecunderabadGENMohd Abubakar Parwaiz SiddiquiIND
8SecunderabadGENMohammed Rizwan HussainIND
8SecunderabadGENS. Lakshman RaoIND
8SecunderabadGENSyed Madani QuadriIND
8SecunderabadGENB.SubramanyamIND
9HyderabadGENS Krishna ReddyINC
9HyderabadGENDr.Bhagavanth RaoBJP
9HyderabadGENRashid ShareefTRS
9HyderabadGENVenu Gopal.PBSP
9HyderabadGENAsaduddin OwaisiAIMIM
9HyderabadGENS.Khaja MoinuddinAll India Azaad Congress Party
9HyderabadGENJaya VindhyalaSP(I)
9HyderabadGENBinghi RajashekarPPOI
9HyderabadGENBoddu Sainath ReddyYSRCP
9HyderabadGENN.Mahender SinghNava Bharat National Party
9HyderabadGENLubna SarwathAAP
9HyderabadGENSyed Mustafa MahmoodMBT
9HyderabadGENMd OsmanIND
9HyderabadGENShaik MoinIND
9HyderabadGENSyed Abdul GafferIND
9HyderabadGENM A HabeebIND
10ChelvellaGENKonda Vishweshwar ReddyTRS
10ChelvellaGENTulla VeerenderTDP
10ChelvellaGENPatlolla Kartik ReddyINC
10ChelvellaGENSamala RavindarBSP
10ChelvellaGENKummari GiriPPOI
10ChelvellaGENKonda Raghava ReddyYSRCP
10ChelvellaGENDr.Golla RamaiahTelangana Loksatta Party
10ChelvellaGENChan PashaABML(S)
10ChelvellaGENMd Yunus MiyaMarxist Communist Party of India (United)
10ChelvellaGENRegatte Venkat ReddyAAP
10ChelvellaGENSyed Hashmathullah QuadriIUML
10ChelvellaGENDr. P. Sadhu SatyanadhanICSP
10ChelvellaGENSutharapu PadmaiahAndhra Pradesh Rashtra Samaikya Samithi Party
10ChelvellaGENG.Mallesham GoudIND
10ChelvellaGENSanike Ram Gopal YadavIND
11MahabubnagarGENKadire KrishnaBSP
11MahabubnagarGENDr. Janardhan Reddy NagamBJP
11MahabubnagarGENJaipal Reddy SudiniINC
11MahabubnagarGENAp Jithender ReddyTRS
11MahabubnagarGENS.R.PremaiahPPOI
11MahabubnagarGENH.A. RahmanYSRCP
11MahabubnagarGENIbrahim SyedIND
11MahabubnagarGENDr. Chandra Sekhar. AIND
11MahabubnagarGENS. Shiva ShankarIND
12Nagarkurnool(SC)Yellaiah NandiINC
12Nagarkurnool(SC)Bakkani NarsimluTDP
12Nagarkurnool(SC)Bahadhur SrinivasBSP
12Nagarkurnool(SC)Dr. Manda JagannathTRS
12Nagarkurnool(SC)Maredu GopalYSRCP
12Nagarkurnool(SC)Buddula SrinivasIND
13NalgondaGENKundarapu RameshBSP
13NalgondaGENGutha Sukhender ReddyINC
13NalgondaGENTera Chinnapa ReddyTDP
13NalgondaGENNandyala Narsimha ReddyCPM
13NalgondaGENDr. Palla Rajeshwar ReddyTRS
13NalgondaGENGunnam Nagi ReddyYSRCP
13NalgondaGENTejavath Bellaiah NaikAAP
13NalgondaGENManupuri Daya SagarPPOI
13NalgondaGENMarri NehemiahIND
14BhongirGENArvapally AmbatiBSP
14BhongirGENN. Indrasena ReddyBJP
14BhongirGENKomatireddy Rajgopal ReddyINC
14BhongirGENCherupally SeetharamuluCPM
14BhongirGENDr. Narsaiah BooraTRS
14BhongirGENKapilavai Dileep KumarRLD
14BhongirGENGuduru Janardhan ReddyJai Samaikyandhra Party
14BhongirGENGuahati MotilalAIMIM
14BhongirGENNagula Srinivas YadavMahajana Socialist Party
14BhongirGENBoilla NarenderRPI
14BhongirGENNavulla MallareddyIND
14BhongirGENRavulapally Kondal RaoIND
14BhongirGENVarikuppala KrishnaIND
15Warangal(SC)Kadiyam SrihariTRS
15Warangal(SC)Gannarapu SurenderBSP
15Warangal(SC)Parameshwar RamagallaBJP
15Warangal(SC)Rajaiah SiricillaINC
15Warangal(SC)Chintha SwamyAAP
15Warangal(SC)Thuppari Narasimha SwamyPPOI
15Warangal(SC)Venkanna KannamMarxist Communist Party of India (United)
15Warangal(SC)Venkanna NeeruduBMP
15Warangal(SC)Venu EsampellyAIFB
15Warangal(SC)Kanakam RameshIND
15Warangal(SC)Chiluveru PrathapIND
15Warangal(SC)Jannu MahendarIND
16Mahabubabad(ST)Prof. Azmeera Seetaram NaikTRS
16Mahabubabad(ST)P. BalramINC
16Mahabubabad(ST)Banoth MohanlalTDP
16Mahabubabad(ST)Boda RaasiBSP
16Mahabubabad(ST)Kavitha Rani LunavathPPOI
16Mahabubabad(ST)Gugulotu JaganMarxist Communist Party of India (United)
16Mahabubabad(ST)Tellam Venkata RaoYSRCP
16Mahabubabad(ST)Eesam SudhakarIND
16Mahabubabad(ST)V. Gouri NagamaniIND
16Mahabubabad(ST)Datla Nageshwar RaoIND
16Mahabubabad(ST)Padiga YarraiahIND
16Mahabubabad(ST)Payam Chandhar Rao (Chinna Chandhranna)IND
16Mahabubabad(ST)Ponaka SammakkaIND
16Mahabubabad(ST)Balunayak BhukyaIND
16Mahabubabad(ST)Metla PapaiahIND
16Mahabubabad(ST)Laxman BukyaIND
16Mahabubabad(ST)Laxminarayana BorraIND
17KhammamGENKankanala NarayanaCPI
17KhammamGENDodda Ram BabuBSP
17KhammamGENNama Nageswara RaoTDP
17KhammamGENBudan Baig ShaikTRS
17KhammamGENNagarjuna CherukuruJai Samaikyandhra Party
17KhammamGENPonguleti Srinivasa ReddyYSRCP
17KhammamGENMedarametla Rama RaoPPOI
17KhammamGENKanakam Tirumala RaoIND
17KhammamGENKalthi RamulammaIND
17KhammamGENKalthi VenkateswarluIND
17KhammamGENKaki BhaskarIND
17KhammamGENGugulothu Ranjith KumarIND
17KhammamGENGugulothu SarvanIND
17KhammamGENGokinepalli Venkateswara RaoIND
17KhammamGENJerripothula SrinivasIND
17KhammamGENNagireddy Raji ReddyIND
17KhammamGENBachala LaxmaiahIND
17KhammamGENBanoth Kishan NayakIND
17KhammamGENBanoth Laxma NaikIND
17KhammamGENBusireddy Shankar ReddyIND
17KhammamGENMarikanti VasudasuIND
17KhammamGENMudige Nageswara RaoIND
17KhammamGENMokalla RameshIND
17KhammamGENRamesh KommuIND
17KhammamGENRamu KandulaIND
17KhammamGENLingala Ravi KumarIND
17KhammamGENSanapa PommaiahIND
19SrikakulamGENJaidev InjarapuAAP
29VijayawadaGENHarmohinder Singh SahaniAAP
31GunturGENK.V.B. Veera Vara PrasadAAP
33Bapatla(SC)Eda ChennaiahAAP
34OngoleGENCsn Raja YadavAAP
35KurnoolGENKiran Kumar VissaAAP
39NelloreGENSajid HussainAAP